Author: M***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very nice. What you see is what you get.
Màu sắc: màu nâu
Price: 245.100₫
Original Price: 258.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 190 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260318140068595041126 |
Author: M***e
Date:
Review: Very nice. What you see is what you get.
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm